เทศบาลตำบลสันป่าม่วง….ขอเชิญชวนพุทธศาสนิกชนชาวไทยทุกท่านร่วมกิจกรรม “เวียนเทียนออนไลน์” ในวันอาสาฬหบูชาวันที่ 21 – 28 กรกฏาคมนี้ ที่ www.เวียนเทียนออนไลน์.com
เทศบาลตำบลสันป่าม่วง…ขอเชิญชวนพุทธศาสนิกชนชาวไทยทุกท่านร่วมกิจกรรม “เวียนเทียนออนไลน์” ในวันอาสาฬหบูชา พร้อมตักบาตรดอกไม้ เนื่องในวันเข้าพรรษา และหล่อเทียนต้านโควิดที่บ้านแทน เนื่องจากสถานการณ์การระบาดของโควิด-19 ระลอกใหม่ ยังคงรุนแรงไม่หยุด จึงไม่แนะนำให้ไปทำบุญหรือเวียนเทียนที่วัด ตามมาตรการ New Normal ในยุคโควิด พร้อมกันทั่วไทย…ได้ตั้งแต่วันที่ 21 – 28 กรกฏาคมนี้ ที่ www.เวียนเทียนออนไลน์.com
“เวียนเทียนออนไลน์ ร่วมใจหล่อเทียนต้านโควิด เพิ่มบุญชีวิต ร่วมกันถวายทาน” ![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2021/07/215689615_352395613126957_3271160323745127925_n-1024x1024.jpg)