เรื่อง ขอเชิญชวน ชาวตำบลสันป่าม่วง ฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เข็มที่ 1 (walk in) ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลสันป่าม่วง
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
.
ในวันที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2564 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป ขอเชิญชวน ชาวตำบลสันป่าม่วง ฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 เข็มที่ 1 (walk in) ณ อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลสันป่าม่วง จัดโดย สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติฯ อนาลโย ร่วมกับโรงพยาบาลพะเยา และเทศบาลตำบลสันป่าม่วงอำนวยการด้านสถานที่
.
ในการนี้ เทศบาลตำบลสันป่าม่วง ขอขอบคุณ คุณเกียรติศักด์ เพียรทำ บ้านเลขที่ 70 หมู่ 5 บ้านสันป่าม่วงเหนือ ตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา ในการสนับสนุนอาหารให้กับเจ้าหน้าที่และ อสม. ในการให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ในวันและเวลาดังกล่าว มา ณ โอกาสนี้
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2021/11/252171838_394949835670161_1696252731377727112_n-1024x513.jpg)