เรื่อง การตัดต้นพญาสัตบรรณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลสันป่าม่วง
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
.
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2564 เวลา 13.30 น.
นายสมชาย จินะ นายกเทศมนตรีตำบลสันป่าม่วง มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม สำนักปลัดเทศบาล ตัดต้นพญาสัตบรรณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลสันป่าม่วง เนื่องจากมีผู้ร้องเรียนเหตุรำคาญทางโทรศัพท์โดยไม่ประสงค์ออกนาม เรื่อง การส่งกลิ่นรบกวนของดอกต้นพญาสัตบรรณในช่วงเวลากลางคืน
.
เทศบาลตำบลสันป่าม่วง มีความห่วงใยในสุขภาพของประชาชน หากมีเรื่องร้องเรียนเหตุรำคาญ ติดต่อ ที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยหรืองานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม สำนักปลัดเทศบาลตำบลสันป่าม่วง
โทรศัพท์ 054-888870 หรือ ทาง facebook fanpage นี้
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2021/11/254301455_397363825428762_5410563059034852808_n-768x1024.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2021/11/256059139_397363955428749_6405302725453811961_n-768x1024.jpg)