การประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่นตำบลสันป่าม่วง
วันที่ 8 เมษายน 2565 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
นายสมชาย จินะ นายกเทศมนตรีตำบลสันป่าม่วง ในฐานะประธานกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่นตำบลสันป่าม่วง เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่นตำบลสันป่าม่วง ซึ่งประกอบไปด้วย คณะกรรมการจากหลายภาคส่วน รวมถึงบุคคลภายนอก ได้แก่ ผู้แทนจากโรงพยาบาลพะเยา สาธารณสุขอำเภอเมืองพะเยา สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติฯ อนาลโย ประธาน อสม. ผู้ทรงคุณวุฒิจากชุมชน กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน และประชาคมหมู่บ้าน เพื่อทราบสถานการณ์ทางการเงินของกองทุนฯ และร่วมพิจารณาอนุมัติโครงการที่ขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนฯ เพื่อจัดทำโครงการด้านสุขภาพสำหรับพี่น้องชาวตำบลสันป่าม่วงต่อไป
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/04/277805262_491505972681213_4572275576577121917_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/04/278160781_491505962681214_3309818360389414_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/04/278143989_491505836014560_5619114831416326348_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/04/278180889_491505802681230_1157504025165142058_n-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/04/278185363_491505892681221_659550173515814897_n-1024x768.jpg)