เทศบาลตำบลสันป่าม่วง ได้รับการสนับสนุนคนพิการเข้าร่วมทำงาน ร่วมกับมูลนิธินวัตกรรมทางสังคม ประจำปีงบประมาณ 2565
เทศบาลตำบลสันป่าม่วง ได้รับการสนับสนุนคนพิการเข้าร่วมทำงาน ร่วมกับมูลนิธินวัตกรรมทางสังคม ประจำปีงบประมาณ 2565 จำนวน 2 อัตรา ดังนี้
- นายชัชวาล คำมูล ได้รับการจ้างงานจาก บริษัท แอดวานซ์ ไวร์เลส เน็ทเวอร์ค จำกัด ปฏิบัติงานที่ เทศบาลตำบลสันป่าม่วง
2. นางสาว นันธิยา เมืองแก้ว ได้รับการจ้างงานจาก บริษัท แคชแวน แมนเนจเม้นท์ จำกัด ปฏิบัติงานที่ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลสันป่าม่วง