จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ โดยรอบเทศบาลตำบลสันป่าม่วง
วันที่ 6 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.00 น.
นายสมชาย จินะ นายกเทศมนตรีตำบลสันป่าม่วง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงาน เจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลสันป่าม่วง
โดยการเก็บผักตบชวาด้านหน้าเทศบาลเพื่อปรับปรุงทัศนียภาพด้านหน้าเทศบาลและตัดกิ่งไม้บริเวณโดยรอบ เพื่อความสะอาดและสวยงาม
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129920-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129921-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129924-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129925-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129927-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129973-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129974-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/129975-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/อัลบั้ม2_๒๒๐๗๐๗_1-1024x768.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/07/อัลบั้ม2_๒๒๐๗๐๗_7-1024x768.jpg)