พิธีลงนามบันทึกข้อตกลง (MOU) ว่าด้วยความร่วมมือดำเนินโครงการ วัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน
วันที่ 20 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายสมชาย จินะ นายกเทศมนตรีตำบลสันป่าม่วง เป็นประธานในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลง (MOU) ว่าด้วยความร่วมมือดำเนินโครงการ วัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลสันป่าม่วง โดยมีผู้ร่วมลงนามคือ เจ้าคณะตำบลสันป่าม่วง โรงเรียนสันป่าม่วง สถานีอนามัย เฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินี อนาลโย ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ตำบลสันป่าม่วง และผู้นำหมู่บ้านทุกหมู่บ้าน ในพื้นที่ตำบลสันป่าม่วง
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2023/09/Mou-วัด-ประชา-รัฐ-สร้างสุข_๒๓๐๙๒๙_9.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2023/09/Mou-วัด-ประชา-รัฐ-สร้างสุข_๒๓๐๙๒๙_0.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2023/09/Mou-วัด-ประชา-รัฐ-สร้างสุข_๒๓๐๙๒๙_2.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2023/09/Mou-วัด-ประชา-รัฐ-สร้างสุข_๒๓๐๙๒๙_3.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2023/09/Mou-วัด-ประชา-รัฐ-สร้างสุข_๒๓๐๙๒๙_9.jpg)