จิตสาอา
“ประชาชนเป็นศูนย์กลาง โครงสร้างพื้นฐานพร้อม สิ่งแวดล้อมน่าอยู่ มุ่งสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน”
เทศบาลตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมของเทศบาล!!
.
วันที่ 17 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.09 น.
นายสมชาย จินะ นายกเทศมนตรีตำบลสันป่าม่วง เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาตำบลสันป่าม่วงเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เพื่อน้อมนำแนวพระราชดำริ พระราชปณิธาน และพระบรมราโชบายเกี่ยวกับการพัฒนาสิ่งแวดล้อม พัฒนาคุณภาพชีวิตของประชาชนให้อยู่ดีมีสุข ซึ่งจะมุ่งเน้นให้ประชาชนเข้ามามีส่วนร่วมให้ได้มากที่สุด เพื่อถวายพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวที่ทรงเป็นที่รักยิ่งของปวงชนชาวไทย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ ชมรมกำนันผู้ใหญ่บ้าน ชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน อาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลกและจิตอาสาพระราชทานและประชาชนตำบลสันป่าม่วง ได้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_0.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_6-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_7-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_8-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_11.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_13-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_21-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_22.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_26-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_33-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_43-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_57.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_59.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_64.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_74.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_77-Copy.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_81.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_95.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_97.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_101.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_111.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_113.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_126.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_131.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_133.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_136.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_151.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_175.jpg)
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2024/07/จิตอาสา17-7-67_๒๔๐๗๑๗_198.jpg)