การรับโอนพนักงานเทศบาล หรือข้าราชการประเภทอื่น
“ประชาชนเป็นศูนย์กลาง โครงสร้างพื้นฐานพร้อม สิ่งแวดล้อมน่าอยู่ มุ่งสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน”
เทศบาลตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t13/1.5/16/1f4e3.png)
ด้วย เทศบาลตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา มีความประสงค์รับโอนพนักงานเทศบาล หรือข้าราชการประเภทอื่น เพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งที่ว่างตามแผนอัตรากำลัง 3 ปี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2564-2566 จำนวน 2 ตำแหน่ง 3 อัตรา ดังนี้
1. นักวิชาการตรวจสอบภายใน ปก./ชก.
สังกัดหน่วยตรวจสอบภายใน จำนวน 1 อัตรา
2. นายช่างโยธา ปง./ชง.
สังกัดกองช่าง จำนวน 2 อัตรา
ผู้ที่มีความประสงค์จะขอโอนต้องมีคุณสมบัติตรงตามมาตรฐานกำหนดตำแหน่งที่จะขอโอนและให้ยื่นคำร้องขอโอนมาพร้อมแนบสำเนาบัตรประวัติ หนังสือยินยอมของผู้บังคับบัญชา หนังสือรับรองความประพฤติจากผู้บังคับบัญชา และเอกสารอื่น ๆ ที่เกี่ยวข้องไปยังเทศบาลตำบลสันป่าม่วง อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 0-5488-8870 ในวันและเวลาราชการ
![](http://www.sanpamuang.go.th/site/wp-content/uploads/2022/06/288346062_536201938211616_4070878229021670051_n.jpg)